Username:   Password:   Ghi nhớ  Ẩn 
Hôm nay, T.Tư 27/08/14 20:08

Múi giờ UTC + 7 Giờ

Tạo chủ đề mới Gửi bài trả lời  [ 2 bài viết ] 
{ VISITS } Xem: 1365  Đánh dấu Đánh dấu: 0  Theo dõi Theo dõi: 0 
Người gửi Nội dung
#1) 
Gửi bàiĐã gửi: T.Hai 27/02/12 22:09 
Ngoại tuyến
Đại Tướng 5
Đại Tướng 5
Hình đại diện của thành viên

Đã cảm ơn: 8 lần
Được cảm ơn: 117 lần
Level: 12
HP: 3 / 319
3 / 319
MP: 152 / 152
152 / 152
EXP: 179 / 194
179 / 194
Hôm nay, mình giới thiệu tới các bạn một công cụ Activate windows 7 mọi phiên bản, và cho phép bạn crack các bản Windows 7 khác nhau mới an toàn hơn, hiệu quả hơn đó chính là Kill_KB971033. Thực ra sẽ không có bài này nếu như không có 1 người bạn trên internet nhờ mình Activate bản windows 7 Ultimate. Mình đã dùng công cụ Windows 7 Loader eXtreme Edition V3, Boot Loder 1.8, Remote Wat đều không thể crack được. Lý do chính là máy đó đã update các hotfix, mà cụ thể là hotfix KB971033. Bài viết này sẽ chia sẻ kinh nghiệm cho bạn nào gặp trình trạng như mình. Còn giờ thì cái windows 7 ở máy người kia đã xử lý thành công nhờ Kill_KB971033.

Có 2 hướng giải quyết đó là chưa update hotfix KB971033 và đã update hotfix KB971033.

-1) Nếu chưa update Hotfix KB971033 thì cách thực hiện đơn giản và nhanh hơn. Bạn vào folder crack KB971033 và cho chạy file crack KB971033.exe.

Hình ảnh
Tiếp đó bạn chỉ cần nhấn APPLY và đợi 1 chút máy của bạn sẽ tự khởi động lại. Thế là máy của bạn đã được Activate thành công 100%. Để kiểm tra bạn vào click phải My Computer ->Properties để xem đã crack thành công chưa.

-2) Trường hợp 2 là máy đã lỡ update hotfix KB971033. Cách này dài hơn cách 1 một chút nhưng thao tác cũng rất đơn giản. Cho chạy file old crack.exe trong thư mục old crack và nhấn Deactivate

Hình ảnh
Sẽ có một hàn hình dos tự động làm việc. Công việc đoạn này là xóa bỏ hotfix đó đi mà thôi. Sau khi hoàn thành chương trình yêu cầu bạn khởi động lại máy. Sau khi khởi động lại bạn thực hiện thao tác như trường hợp ở bước 1.

Chúc các bạn thành công !!

Link down: URL được ẩn với khách, hãy đăng ký và đăng nhập để xem được đường dẫn này.

Những bài cùng chuyên mục:

Share on FacebookShare on TwitterShare on TuentiShare on SonicoShare on FriendFeedShare on OrkutShare on DiggShare on MySpaceShare on DeliciousShare on Technorati
Đầu trang
 Xem thông tin cá nhân Gửi tin nhắn  

URL
BBCode
HTML
Yahoo!
#2) 
Gửi bàiĐã gửi: T.Ba 08/05/12 15:54 
Ngoại tuyến
Học Viên 1
Học Viên 1
Hình đại diện của thành viên

Đã cảm ơn: 0 lần
Được cảm ơn: 0 lần
Level: 1
HP: 0 / 18
0 / 18
MP: 8 / 8
8 / 8
EXP: 3 / 10
3 / 10
cho mình hỏi nếu như mình dùng window 7 E trên lap thì liệu có dùng được với bản Cack trên ko ?.

Đầu trang
 Xem thông tin cá nhân Gửi tin nhắn  

Hiển thị bài viết cách đây:  Sắp xếp theo  
Tạo chủ đề mới Gửi bài trả lời  [ 2 bài viết ] 

Múi giờ UTC + 7 Giờ

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào trực tuyến.1 khách.

Bạn không thể tạo chủ đề mới.
Bạn không thể trả lời bài viết.
Bạn không thể sửa những bài viết của mình.
Bạn không thể xóa những bài viết của mình.